Chân máy quay Jieyang JY-0508AD 1.72m
Cameras & Flycam > Phụ kiện máy ảnh > Chân máy ảnh || Chân máy quay Jieyang JY-0508AD 1.72m
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Chân máy quay Jieyang JY-0508AD 1.72m
Chân máy quay JY-0508AD là một sản phẩm mới của hãng sản xuất Jieyang. Tripod JY-0508AD được kế thừa từ những đặc tính nổi bật của 0508A và 0508B đồng thời bổ sung thêm những ưu điểm mới như chân đế floor spreader giúp chân rộng đến 115cm so với dòng thông thường, thấp tối thiểu được 55cm phù hợp với những bức ảnh cảnh quay thấp. Chân máy JY-0508AD Jieang làm từ hợp kim nhôm nhẹ với độ bền cao.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
Hãng sản xuất: JIEYANG
Model: JY-0805AD
Chiều cao tối đa 172 cm
Chiều cao tối thiểu 55 cm
Chiều cao xếp gọn 86 cm
Số đoạn: 3
Chịu tải: 5KG
Trọng lượng: 4.9KG
Đường kính ống: 18mm, 14mm