Đèn led bảng Studio A2200IIQ 100w 3200K5600K Yidoblo
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Đèn led bảng Studio A2200IIQ 100w 3200K5600K Yidoblo
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
Hãng sản xuất: YIDOBLO
Model: A-2200IIQ
Công suất: 100W (3200K: 100w, 5500K: 100w)
Nhiệt độ màu: 3200K – 5500K
Điện áp: 110V – 220V
Chỉ số CRI: Ra>95
Lumen: 10000
Góc chiếu: 120 độ
Kích thước: 510mm x 300mm x 60mm