Camera Không Dây Vstarcam C18s Full HD 1080P - Hàng Chính Hãng

Nhãn hiệu: Vstarcam | Xem thêm các sản phẩm Camera IP của Vstarcam
Thiết kế ấn tượng, trang nhã Camera Không Dây Vstarcam C18s Full HD 1080P sẽ đem đến cảm giác khá vững chải và dễ thương, bằng việc sử dụng chất liệu cao cấp cùng thiết kế độc đáo, camera mang dáng...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Camera Không Dây Vstarcam C18s Full HD 1080P - Hàng Chính Hãng

Ánh sáng tối thiểu: 0.3~0.5Lux (Color mode), 0.1Lux(B&W Mode)
Ống kính/ Góc nhìn: 4.0mm@F2.5/ 84°(đường chéo)
Image sensor: 1/2.7inch 1080p Progressive Scan CMOS
Định dạng Video nén: H.264 main profile@levels:4.0/Motion-JPEG
Độ phân giải Video: Full HD 1080p 15fps
Cổng Audio ra: Built-in 95 DB siren.
Ghi hình lưu âm thanh: Có
Cổng Audio vào: Waterproof microphone-38db
Định dạng file Audio: ADPCM/32kbps
Mạng LAN: 10Base-T / 100Base-TX, RJ45 connector

Tính năng Motion Detection

Chủ động ghi hình khi phát hiện chuyển động - Với tính năng này, camera sẽ tự động lưu trữ những hình ảnh quan sát ngay trên thẻ nhớ SD. Bên cạnh đó, thiết bị còn chủ động gửi cảnh báo qua Emnail, FTP, GPIO,

Mang lại hình ảnh rõ nét

Chất lượng hình ảnh tuyệt hảo HD, hình ảnh quan sát từ camera rất rõ nét, sinh động. Sản phẩm giúp bạn tăng thêm khả năng quan sát cũng như bảo vệ tài sản của mình.

Chống nước, chống bụi với chuẩn IP66

Thiết kế với vỏ ngoài có khả năng chống thấm, chống mài mòn, bảo vệ camera hoạt động bình thường trong mọi trường hợp thời tiết: nắng, mưa, gió, ẩm. Thiết bị có kích thước nhỏ gọn, màu trắng tinh tế, phù hợp lắp đặt cho nhiều môi trường khác nhau như: Căn hộ, nhà xưởng, xí nghiệp, cửa hàng, bách hóa, siêu thị,

 

Thông số kỹ thuật khác
Hiển thị khung hình Trên di động có hiển thị 4 khung hình cùng 1 lúc, trên máy tính có thể hiểu thị nhiều khung hình
Số người có thể Online Tối đa 4 người online cùng 1 thời điểm trên các tài khoản khác nhau
Ánh sáng tối thiểu 0.3~0.5Lux(Color mode),0.1Lux(B&W Mode)
Ống kính/ Góc nhìn 4.0mm@F2.5/ 84°(đường chéo)
Hỗ trợ quay đêm Dual Filter,IR-Cut,2 đèn 850nm IR LED;2 LED while lights,full colored night vision IR irradiation distance
Image sensor 1/2.7inch 1080p Progressive Scan CMOS
Định dạng Video nén H.264 main profile@levels
Độ phân giải Video Full HD 1080p 15fps
Cổng Audio ra Built-in 95 DB siren.
Ghi hình lưu âm thanh
Cổng Audio vào Waterproof microphone-38db
Định dạng file Audio ADPCM/32kbps
Mạng LAN 10Base-T / 100Base-TX, RJ45 connector
Network Protocol TCP/IP, HTTP, TCP, UDP, SMTP, FTP, DHCP, DNS, DDNS, NTP, UPnP, RTSP, P2P,etc.
Wifi Hỗ trợ 802.11b/g/n
Hỗ trợ lưu trữ qua đầu thu Có hỗ trợ đầu thu chuẩn Onvif
Lưu trữ Video, hình ảnh Hỗ trợ thẻ nhớ dung lượng 128GB
Cảnh báo chuyển động
Reset Bấm giữ 15 giây để khôi phục cài đặt gốc
Chống bụi, chống nước IP66

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuVstarcam
Xuất xứTrung Quốc
SKU6678009895800